Optical Fiber - Modules ya Transceiver

Picha Nambari ya Sehemu Wazalishaji Maelezo Bei Angalia
FTLF8519P3BNL Image FTLF8519P3BNL Finisar Corporation TXRX SFP 2.125GB/S 3.3V $26.6/pcs Uchunguzi
FTLX4213C3C335 Finisar Corporation TXRX DWDM CML 8X50GHZ APD XFP $2661.25/pcs Uchunguzi
FWLF-1631-57 Finisar Corporation TXRX DWDM SFP   Uchunguzi
FTLX3871DCC18 Finisar Corporation TXRX DWDM EML 15XXNM SFP+ LC $930.75/pcs Uchunguzi
HFBR-5963ALZ Image HFBR-5963ALZ Avago Technologies (Broadcom Limited) TXRX MMF FE ATM SONET OC-3 2X5 $42.774/pcs Uchunguzi
FTLC1154RDPLA Finisar Corporation XCVRQSFP28 20KM100GE ELR44X 13XX $1996.25/pcs Uchunguzi
FWLF1524P2L61 Finisar Corporation TXRX CWDM 1611NM BROWN 8CH SFP $421.61/pcs Uchunguzi
AFCT-79EEPZ Avago Technologies (Broadcom Limited) 40G QSFP+ LR TXRX MOD 10KM SMF   Uchunguzi
FTLF1621S1KCL Finisar Corporation TXRX 1550NM APD 1X/2X 2X10 SFF $449.8/pcs Uchunguzi
TBS-S2CA1-G11 Formerica Optoelectronics Inc. SFP, 1000BASE, BIDI, 1310/1550NM $73.5/pcs Uchunguzi
FTLX3971MTC30 Finisar Corporation TXRX DWDM XFP $804.525/pcs Uchunguzi
TSP-F1AA1-D21 Formerica Optoelectronics Inc. SFF, 100BASE-FX, 2KM, 0 70DEGC, $63.75/pcs Uchunguzi
808-38213 B+B SmartWorx, Inc. FIBER OPTIC TXRX SFP LC   Uchunguzi
GO2951-53CH Semtech CWDM TRANSCEIVER $345.8/pcs Uchunguzi
SFP-GLX/LC-20E Image SFP-GLX/LC-20E B+B SmartWorx, Inc. MOD 1000-LX SINGLE-MODE 20KM SFP $200/pcs Uchunguzi
AFCT-5760PZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) TXRX SFF SM OC3/STM-1 BAIL SR $46.48/pcs Uchunguzi
6B2A-0412A-0 Image 6B2A-0412A-0 3M QSFP+ PARALLEL FO MOD MM QDR 4CH $262.49/pcs Uchunguzi
AFBR-5205Z Avago Technologies (Broadcom Limited) TXRX ATM/SONET/OC-3 SC 1X9   Uchunguzi
FWLF1524P2L55 Finisar Corporation TXRX CWDM 1551NM YELLOW 8CH SFP $421.61/pcs Uchunguzi
AFBR-79F4EZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) TRANSCEIVER $391.7/pcs Uchunguzi
808-38145 Image 808-38145 B+B SmartWorx, Inc. FIBER OPTIC TXRX SFP LC $629/pcs Uchunguzi
TAS-A1EH1-8AQ Image TAS-A1EH1-8AQ Formerica Optoelectronics Inc. SFP28, 25GBASE-SR, 100M, 0 70DEG $132.5/pcs Uchunguzi
FWLF1631R49 Finisar Corporation TXRX DWDM SFP 194.9THZ APD RCVR   Uchunguzi
FTLF8529P4BCV Image FTLF8529P4BCV Finisar Corporation TXRX 850NM VCSEL SFP $98.75/pcs Uchunguzi
1061083200 Affinity Medical Technologies - a Molex company CONN TXRX SMI FOT DGTL S200 $28.334/pcs Uchunguzi
FWLF1634RL46 Finisar Corporation TXRX DWDM 4GBPS APD SFP $911.625/pcs Uchunguzi
FTLX3671DTC46 Finisar Corporation 15XXNM DWDM EML, PIN, 1.2-11.3GB $688.5/pcs Uchunguzi
FTLX3813M341 Finisar Corporation TXRX DWDM EML 100GHZ APD XFP   Uchunguzi
FTLX8541F2 Finisar Corporation TXRX 850NM VCSEL PIN X2   Uchunguzi
FTLD10CE3C Finisar Corporation 12X10.5G PARALLEL VCSEL ARRAY, 1 $651.7/pcs Uchunguzi
FWLF163220 Finisar Corporation MOD TXRX 15XXNM 45CH DWDM SFP $539.98/pcs Uchunguzi
LS48-H3U-TI-N Atop Technologies SFP TRANSCEIVER 10.3125GBPS 1550 $1240.79/pcs Uchunguzi
ABCU-5741ARZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) TXRX $48.05/pcs Uchunguzi
AFCT-8450Z Image AFCT-8450Z FIT (Foxconn Interconnect Technology) TXRX CFP 100GBPS   Uchunguzi
AFBR-53B3EZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) TXRX OPTICAL 5V GBE/FC 1X9   Uchunguzi
HFBR-5208FMZ Avago Technologies (Broadcom Limited) TXRX 1X9 622MB/S ST METAL HOUSE   Uchunguzi
FTLX3971MTC31 Finisar Corporation TXRX DWDM XFP $804.525/pcs Uchunguzi
AFBR-79Q4Z-D Avago Technologies (Broadcom Limited) TXRX QSFP 10G 4CH PLUGGABLE DMI   Uchunguzi
FWLF1631R56 Finisar Corporation TXRX DWDM SFP 195.6THZ APD RCVR   Uchunguzi
FTLF1323P1WTR Finisar Corporation TXRX X2 155 MB/S 1310NM   Uchunguzi
FWLF1524P2V53 Finisar Corporation TXRX CWDM 1531NM GREEN 8CH SFP $441.56/pcs Uchunguzi
AFBR-79EIPZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) TRANSCEIVER $119.7/pcs Uchunguzi
FTLX3871MCC21 Finisar Corporation TXRX DWDM EML 80KM C-BAND SFP $949.875/pcs Uchunguzi
FTLC1183SDNA Finisar Corporation TXRX OPTICAL 112GBS DFB CFP   Uchunguzi
FTLX3912M316 Finisar Corporation TXRX DWDM EML 100GHZ APD XFP   Uchunguzi
FWLF-1519-7D-33 Finisar Corporation TXRX CWDM SFP   Uchunguzi
AFCT-57F3NMZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) 16G LR AMP 0-70C, 25KM $208/pcs Uchunguzi
808-38106 Image 808-38106 B+B SmartWorx, Inc. FIBER OPTIC TXRX SFP LC $296/pcs Uchunguzi
FTLX3671DTC31 Finisar Corporation 15XXNM DWDM EML, PIN, 1.2-11.3GB $688.5/pcs Uchunguzi
BB-808-38150 Image BB-808-38150 B+B SmartWorx, Inc. FIBER OPTIC TXRX SFP LC $629/pcs Uchunguzi
Jumla ya vitu 2,113
Kabla123456789101112131415IfuatayoMwisho